Máy Tính - Thiết Bị VPThiết Bị MạngThiết Bị WifiThiết Bị Wifi KHÁC › Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten ở Việt Nam
Cập nhật lúc: 03:58:19 24/04/2019

So Sánh Giá Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten tháng 3/2020

Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten
Giá Rẻ Nhất: 42.000 đ
42.000
65.000
2.360.000
  • Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-802S
  • 10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Gigabit Media Converter (SC, Single-Mode)
  • Hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 10/100/1000Base-T
  • Tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI / MDI-X

Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten tại Việt Nam

Giá Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten tốt nhất 42.000đ. Nơi bán Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten giá rẻ nhất là lazada.vn.

Giới thiệu Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten

Đặc tính kỹ thuật
Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-LX. Cổng TP hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 10/100/1000Base-T và tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI / MDI-X. 1000Base-LX: 9 / 125um cáp quang đơn mode cung cấp khoảng cách truyền xa tới 10km. 1000Base-T: cáp UTP xoắn đôi cat. 5 / 5e / 6, hỗ trợ khoảng cách tới 100m.  IEEE 802.3x cơ chế điều khiển luồng trong chế độ Full duplex và cơ chế Back-Pressure trong chế độ Half-Duplex loại trừ tình trạng mất gói tin. Hỗ trợ tính năng tự động chuyển mode MDI / MDI-X. Cơ chế chuyển mạch gói Store and Forward. Cấu trúc chuyển mạch gói Non-blocking và lưu lượng truyền qua với tốc độ dây. Chuyển đổi môi trường giữa 10/100/1000Base-T và 1000Base-LX. Môi trường cáp quang cho phép: Cáp quang đa mode cho phép sử dụng đầu nối SC. Kích thước nhỏ gọn giúp làm việc cùng với gia đình khung chuyển đổi của PLANET (MC-700 / MC-1000R / MC-1500). Thiết kế với khả năng treo tường. Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt. Chọn lựa đầu nối cáp quang: SC, cáp quang đơn mode.

Thông số Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten

Thông Tin Chung
Thương hiệuPlanet
Sản xuất tạiĐài Loan
Loại sản phẩmBộ chia mạng - Switch
Màu/mẫuĐen

Web So Sánh Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten tháng 03/2020 tại Việt Nam

Nơi BánThông TinGiáGo to Store
1-4 ngày nhận hàng
COD: Có Hỗ Trợ
42.000đ
Miễn Phí Giao Hàng
1-4 ngày nhận hàng
COD: Có Hỗ Trợ
65.000đ
Miễn Phí Giao Hàng
1-4 ngày nhận hàng
COD: Có Hỗ Trợ
2.360.000đ
Miễn Phí Giao Hàng
Giá Usb Thu Wifi 802.11 Có Anten rẻ nhất ở Việt Nam là Bốn mươi Hai ngàn vào lúc 13:20:19 17/03/2020
© 2019 SoSanh24h
Made with in Việt Nam flag